ทางคณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยี ได้มีโอกาสจัดนิทรรศการในโครงการเปิดโลกวิชาการ "Design your Life Design your Future" ออกแบบชีวิตในแบบของคุณ
งานนี้ได้รับเกียรติจาก คุณแพนเค้ก (เขมนิจ จามิกรณ์) มาร่วมพูดคุยแชร์ประสบการณ์และความรู้ งานจัดขึ้นวันที่ 9 พฤศจิกายน 2561 เวลา 09.00-12.00 น.
ณ ห้องบัวหลวง ชั้น 3 อาคารหอประชุม มหาวิทยาลัยปทุมธานี โดยงานนี้ได้มีการจัดแสดงสิ่งประดิษฐ์ และนวัตกรรมของคณะฯ รวมถึงให้ความรู้แก่น้องๆ ที่มาร่วมงานอีกด้วย
สืบค้นวารสารงานวิชาการอื่นๆ ของมหาวิทยาลัยคลิ๊ก ที่นี่
![](https://engineering.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/45636858_360549357849586_3705174286604959744_n-320x240.jpg)
![](https://engineering.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/45803872_360549384516250_1730960816305340416_n-320x240.jpg)
![](https://engineering.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/45722955_360549554516233_9073905461262024704_n-320x240.jpg)
![](https://engineering.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/45818885_360549461182909_7907345614424244224_n-320x240.jpg)
![](https://engineering.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/45759023_360549261182929_4307310752835829760_n-320x240.jpg)
![](https://engineering.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/45804841_360549617849560_1222947188271742976_n-320x240.jpg)